Chào mừng quý khách đến với Fi88 - Trang web cá cược bóng đá uy tín số 1 tại Việt Nam. Nếu có câu hỏi gì hãy trò chuyện với chúng tôi nhé!

Lịch bóng đá

02:00 Liverpool ?-? Real Madrid

12:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Nagoya Grampus

15:00 Avispa Fukuoka ?-? Urawa Red Diamonds

11:05 Vissel Kobe ?-? Consadole Sapporo

12:00 Kyoto Sanga ?-? Kawasaki Frontale

14:30 FC Seoul ?-? Gimcheon Sangmu

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Jeju United

17:00 Suwon City ?-? Ulsan Hyundai FC

05:00 Los Angeles FC ?-? San Jose Earthquakes

06:00 New York Red Bulls ?-? DC United

06:00 Toronto FC ?-? Chicago Fire

06:00 Atlanta United ?-? Columbus Crew

06:30 Orlando City ?-? FC Dallas

06:30 New England Revolution ?-? Philadelphia Union

06:30 Montreal Impact ?-? FC Cincinnati

07:00 Inter Miami ?-? Portland Timbers

07:00 Minnesota United FC ?-? New York City FC

08:00 FC Kansas City ?-? Vancouver Whitecaps

08:00 Colorado Rapids ?-? Nashville

08:30 Real Salt Lake ?-? Houston Dynamo

16:45 Melbourne City ?-? Western United FC

06:00 Bogota FC ?-? Deportes Quindio

20:00 Mjallby AIF ?-? Kalmar

20:00 IFK Goteborg ?-? GIF Sundsvall

22:00 Hacken ?-? IK Sirius FK

18:00 Khimki ?-? SKA Khabarovsk

20:00 FC Ufa ?-? Gazovik Orenburg

01:00 Dunajska Streda ?-? Trencin

07:30 Curico Unido ?-? Coquimbo Unido

02:00 Deportes La Serena ?-? Audax Italiano

04:30 Cobresal ?-? Universidad de Chile

07:00 Huachipato ?-? Palestino

01:45 UC Dublin ?-? Sligo Rovers

01:45 Derry City ?-? Finn Harps

01:45 Dundalk ?-? St. Patricks Athletic

01:45 Bohemians ?-? Drogheda United

02:00 Shamrock Rovers ?-? Shelbourne

00:30 CS Universitatea Craiova ?-? FC Botosani

02:30 Goias ?-? Bragantino

05:00 Sao Paulo ?-? Ceara

06:30 Fortaleza ?-? Juventude

19:00 Dinamo Brest ?-? BATE Borisov

21:00 FC Torpedo Zhodino ?-? Dinamo Minsk

22:59 Shakhter Soligorsk ?-? FK Vitebsk

02:00 Nacional Potosi ?-? Blooming

23:30 El Gounah ?-? Al-Ittihad Alexandria

02:00 Misr Elmaqasah ?-? Pharco

21:00 Ghazl El Mahallah ?-? Talaea EI-Gaish

23:30 Smouha SC ?-? Enppi

23:30 Zamalek ?-? Ismaily

21:00 Ham-Kam ?-? Odd Grenland

22:59 Stromsgodset ?-? Viking

02:00 Real Sociedad B ?-? Zaragoza

02:00 Mirandes ?-? Fuenlabrada

23:15 CD Lugo ?-? Malaga

23:15 SD Amorebieta ?-? Ponferradina

11:00 Roasso Kumamoto ?-? Ventforet Kofu

16:00 Tokyo Verdy ?-? Omiya Ardija

12:00 Vegalta Sendai ?-? Tochigi SC

12:00 V-Varen Nagasaki ?-? Fagiano Okayama

12:00 Yokohama FC ?-? Renofa Yamaguchi

12:00 Albirex Niigata ?-? Montedio Yamagata

12:00 Machida Zelvia ?-? Blaublitz Akita

22:59 Dep.San Martin ?-? AD Tarma

06:00 Carlos Manucci ?-? Atletico Grau

00:00 Botev Vratsa ?-? Etar

22:30 Botev Plovdiv ?-? Beroe Stara Zagora

12:00 Dinamo Vladivostok ?-? Mordovya Saransk

12:00 SY Sakhalinsk ?-? Kvant Obninsk

17:00 Sibir-M Novosibirsk ?-? Tyumen

17:00 FC Olimp Odintsovo ?-? Dinamo Moscow B

17:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk ?-? Zvezda Sint Petersburg

18:00 Nosta Novotroitsk ?-? FK Ural-2

18:00 Znamya Truda ?-? Luki Energiya

18:00 Salyut-Energia Belgorod ?-? Peresvet Podolsk

18:00 Sokol ?-? Khimki (R)

18:00 Arsenal Tula II ?-? Metallurg Vidnoye

18:00 FK Fakel Voronezh Youth ?-? Saturn Moscow

19:00 Torpedo Miass ?-? FK Spartak Tuymazy

19:00 FK Orenburg-2 ?-? Chelyabinsk

19:00 Avangard ?-? SKA Khabarovsk II

20:00 Dinamo Briansk ?-? Strogino Moscow

20:00 FC Murom ?-? FC Tver

20:00 Shinnik Yaroslavl ?-? FK Leningradets

20:00 Torpedo Vladimir ?-? Baltika-BFU Kaliningrad

20:00 Zenit Penza ?-? FK Kolomna

20:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 ?-? FK Chita

21:00 Volga Ulyanovsk ?-? FC Lada Togliatti

21:00 Kazanka Moscow ?-? Kairat Moskva

21:00 FK Kaluga ?-? FK Znamya Noginsk

22:00 FK Ryazan ?-? Rodina Moskva

03:00 Guairena ?-? General Caballero

03:00 Sol de America ?-? 12 de Octubre

03:00 Cerro Porteno ?-? resistencia SC

03:00 Sportivo Ameliano ?-? Olimpia Asuncion

03:00 FC Nacional Asuncion ?-? Tacuary

03:00 Guarani CA ?-? Libertad

14:00 Busan I Park ?-? Gwangju Football Club

16:30 FC Anyang ?-? Gyeongnam FC

16:30 Seoul E-Land FC ?-? Daejeon Citizen

22:00 Port Vale ?-? Mansfield Town

04:15 Aragua FC ?-? Portuguesa FC

06:30 Estudiantes Merida FC ?-? Mineros de Guayana

04:15 Deportivo La Guaira ?-? Zamora Barinas

06:30 Deportivo Tachira ?-? Monagas SC

16:30 Tanjong Pagar Utd ?-? Tampines Rovers FC

16:30 Hougang United FC ?-? Balestier Khalsa FC

20:00 HotturHuginn ?-? Vikingur Olafsvik

21:00 IR Reykjavik ?-? Magni

21:00 KFR Aegir ?-? Fjardabyggd Leiknir

22:59 KF Fjallabyggdar ?-? Throttur Reykjavik

01:00 Albion FC ?-? Danubio FC

01:00 Cerro Largo ?-? Liverpool URU

03:30 Boston River ?-? Torque

06:00 Nacional Montevideo ?-? CS Cerrito

18:00 ZPC Kariba ?-? Highlanders

20:00 Black Rhinos ?-? Whawha FC

20:00 Chicken Inn ?-? Yadah FC

20:00 Harare City ?-? Bulawayo City

20:00 Ngezi Platinum ?-? Manica Diamond

20:00 FC Platinum ?-? Triangle FC

00:00 FC Pisek ?-? Viktoria Plzen B

15:15 Sigma Olomouc B ?-? FC Vratimov

15:15 FK Banik Sokolov ?-? Benesov

15:15 Jablonec B ?-? SK Zapy

15:30 FK Kraluv Dvur ?-? Admira Praha

15:30 Slovan Liberec II ?-? FK Prepere

19:30 Frydek-Mistek ?-? Vrchovina

22:00 Slovan Velvary ?-? Hradec Kralove B

22:00 Slavia Kromeriz ?-? Zlin B

22:00 Uhersky Brod ?-? Vysocina Jihlava B

22:00 Jiskra Usti nad Orlici ?-? Chlumec nad Cidlinou

00:00 Hlucin ?-? Unicov

00:00 Odder IGF ?-? Vinder Vatanspor-VRI

00:00 Norresundby ?-? Holstebro BK

00:00 Herstedoster ?-? Allerod

00:00 B 1913 Odense ?-? Hedensted

00:00 Greve Fodbold ?-? BK Avarta

00:00 SfB Oure ?-? FC Sydvest

00:00 B 1903 2 ?-? Union

18:00 Tarup Paarup IF ?-? Aarhus Fremad 2

18:00 Fuglebakken ?-? Vejgaard B

18:00 Ringsted ?-? Holbaek

19:00 B 1909 Odense ?-? OKS

19:00 KFUM ?-? Koge Nord FC

19:00 Skovshoved ?-? AB Tarnby

20:00 Varde ?-? Marienlyst

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Pyeongchang FC

12:00 Yangpyeong ?-? Goyang FC

12:00 Geoje Citizen ?-? Daejeon Hana Citizen II

13:00 Goyang KH FC) ?-? Seoul United

13:00 Pyeongtaek Citizen ?-? Jinju Citizen

14:00 Daegu FC II ?-? Chuncheon Citizen

12:00 Chungju Citizen ?-? Gangwon II

09:30 Brisbane City (w) ?-? Logan Lightning (w)

14:00 Peninsula Power NPL (w) ?-? Weston Pud(w)

15:30 Capalaba (w) ?-? Souths United SC (w)

15:30 Eastern Suburbs SC (w) ?-? Gold Coast city (w)

06:00 Pacific FC ?-? Valour

17:00 Tukums-2000 II ?-? Riga FC II

19:00 Rigas Futbola skola II ?-? Olaine

22:00 Jelgava ?-? FK Smiltene BJSS

22:30 NK Orijent Rijeka ?-? NK Opatija

22:30 NK Osijek II ?-? Bijelo Brdo

22:30 Inter Zapresic ?-? NK Solin

22:30 HNK Cibalia ?-? NK Croatia Zmijavci

22:30 NK Dubrava Zagreb ?-? NK Varteks Varazdin

22:30 NK Dugopolje ?-? Rudes

22:30 Kustosija ?-? Dinamo Zagreb II

05:00 KC Courage (w) ?-? Gretna Elite Academy (W)

06:00 FC Pride (w) ?-? Cincinnati Sirens (w)

06:30 FC Miami City (W) ?-? Miami AC (W)

12:00 Croydon Kings ?-? Cumberland United FC

12:30 Adelaide Comets FC ?-? West Torrens Birkalla

12:30 Metrostars SC ?-? Adelaide Olympic

12:30 Adelaide Panthers ?-? White City Woodville

12:30 Sturt Lions ?-? Adelaide United FC (Youth)

05:00 Internacional(w) ?-? Real Brasilia FC (w)

05:00 Flamengo/RJ (w) ?-? Gremio (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) ?-? Santos (w)

05:00 Cruzeiro MG (w) ?-? CRESSPOM (w)

05:00 SC Corinthians Paulista (w) ?-? Kindermann (w)

05:00 Sao Paulo/SP (w) ?-? Atletico Mineiro (w)

05:00 Bragantino (w) ?-? Esmac PA(w)

05:00 Palmeiras SP (w) ?-? Sao Jose (w)

12:00 Pires U20 ?-? Bayswater U20

12:00 Perth RedStar FC U20 ?-? Sorrento F.C. U20

12:00 Balcatta U20 ?-? Gwelup Croatia U20

12:00 Armadale SC U20 ?-? Inglewood United U20

14:00 Stirling Macedonia U20 ?-? FloreatAthena U20

15:00 Perth Glory FC U20 ?-? Cockburn City U20

06:00 New York Red Bulls B ?-? Birmingham Legion

06:30 Atlanta United FC II ?-? Orange County Blues FC

09:00 Las Vegas Lights ?-? El Paso Locomotive FC

01:00 Louisville City FC ?-? Tulsa Roughneck

03:00 Indy Eleven ?-? New Mexico United

06:00 Hartford Athletic ?-? Phoenix Rising FC

06:00 Loudoun United ?-? Charleston Battery

06:00 Miami FC ?-? Pittsburgh Riverhounds

07:30 Rio Grande Valley ?-? San Antonio

09:00 Monterey Bay FC ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

09:00 Oakland Roots ?-? Sacramento Republic FC

09:30 Los Angeles Galaxy II ?-? San Diego loyalty

18:00 Medkila (w) ?-? Grand Bodo (w)

01:00 FC Porto de Porto Uniao U20 ?-? Concordia U20

01:00 Criciuma SC (Youth) ?-? Manchister FC U20

14:00 Fremantle City ?-? Olympic Kingsway SC

14:00 Rocking ham City ?-? Dianella White Eagles

14:00 Subiaco AFC ?-? Joondalup United

14:00 UWA-Nedlands FC ?-? Western Knights

14:00 Mandurah City ?-? Forrestfield United

17:00 Murdoch Uni Melville ?-? Quinns FC

18:30 Wrexham ?-? Grimsby Town

22:59 Chabab Atlas Khenifra ?-? Kawkab de Marrakech

22:59 Olympique Dcheira ?-? TAS de Casablanca

22:59 Renaissance Zmamra ?-? USM Oujda

22:59 Chabab Ben Guerir ?-? Wydad Fes

20:30 Al Raed U20 ?-? Al-Taawon Youths

04:00 Honduras Progreso Reserves ?-? CD Olimpia Reservas

04:00 Motagua Reserves ?-? CD Victoria La Ceiba Reserves

04:00 Real Espana Reserves ?-? CD Vida Reserves

21:00 FC Haka ?-? Lahti

21:00 AC Oulu ?-? SJK Seinajoen

21:00 Inter Turku ?-? Ilves Tampere

22:59 Yzeure AS ?-? Trelissac

22:59 Entente Sannois ?-? Haguenau

22:59 Saint-Priest ?-? Jura Sud Foot

22:59 Versailles 78 ?-? Blois

22:59 Mont-de-Marsan ?-? Canet Roussillon

22:59 Schiltigheim ?-? Gobelins

22:59 Toulon ?-? Chasselay M.D. Azergues

22:59 Vitre ?-? Lorient B

22:59 Angers II ?-? Andrezieux

22:59 ASM Belfortaine ?-? Stade Reims II

22:59 Caen II ?-? Plabennec

22:59 FC Bergerac ?-? Montpellier B

22:59 Beauvais ?-? Sainte Genevieve Sports

22:59 Granville ?-? Chartres FC

22:59 Avenir Sportif Beziers ?-? Angouleme

22:59 Epinal ?-? Auxerre B

22:59 Romorantin ?-? Poissy As

22:59 Fleury Merogis U.S. ?-? Lens B

22:59 St. Maur Lusi ?-? Saint Quentin

22:59 Metz B ?-? Bobigny A.C.

22:59 Frejus St-Raphael ?-? Aubagne

22:59 GFA Rumilly Vallieres ?-? OLYMPIQUE DE MARSEILLE B

22:59 Hyeres ?-? Louhans-Cuiseaux

22:59 Bourges ?-? FC Nantes B

22:59 Lyon Duchere ?-? GRACES

22:59 FC Rouen ?-? Guingamp B

22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne ?-? Colomiers

22:59 Martigues ?-? Marignane Gignac

22:59 Saint Malo ?-? St Pryve St Hilaire

22:59 Les Herbiers ?-? CHAMALIERES

22:59 Monaco B ?-? Lyonnais II

22:59 Vannes ?-? Voltigeurs Chateaubriant

12:30 West Adelaide SC ?-? Para Hills Knlghts SC

12:30 Eastern United ?-? Adelaide Blue Eagles

12:30 Adelaide Victory ?-? Adelaide Raiders SC

12:30 Modbury Jets ?-? Fulham United FC

16:30 Poet Adelarde Pirates ?-? Playford City Patriots

17:00 Adelaide Hills ?-? Adelaide University SC

16:00 Marconi Stallions ?-? Sydney FC (Youth)

16:00 Manly United ?-? A.P.I.A. Leichhardt Tigers

12:00 Sydney United ?-? Sutherland Sharks

09:00 Mt Druitt Town Rangers U20 ?-? Blacktown City FC U20

13:45 Marconi Stallions U20 ?-? Sydney FC U20

14:00 Manly United U20 ?-? APIA Leichhardt Tigers U20

10:00 Sydney United 58 U20 ?-? Sutherland Sharks U20

10:00 Rockdale City Suns U20 ?-? Sydney Olympic U20

23:30 Varde (w) ?-? Aalborg (w)

00:00 Brondby IF (w) ?-? Nordsjaelland (w)

18:00 Fortuna Hjorring (w) ?-? Kolding BK (w)

19:00 AGF Kvindefodbold APS (w) ?-? Odense BK (w)

19:00 Boldklubben AF 1893 (w) ?-? Sundby BK (w)

17:00 Nairobi Star City ?-? Gor Mahia

19:00 Gor Mahia ?-? Kenya Police FC

19:00 Bandari ?-? Nzoia United

19:00 Kenya Police FC ?-? Posta Rangers

19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Bandari

19:00 Sofapaka FC ?-? Vihiga Bullets

19:00 Mathare United ?-? Tusker

19:00 Posta Rangers ?-? Sofapaka FC

19:00 Vihiga Bullets ?-? Kakamega Homeboyz

19:00 KCB SC ?-? FC Talanta

01:00 F91 Dudelange ?-? Racing Union Luxemburg

01:00 Betim MG ?-? Varginha EC

01:00 Ipatinga ?-? Boa Esporte Clube

01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) ?-? Democrata SL/MG

01:30 Tupi Juiz de Fora MG ?-? Nacional AC Muriae MG

01:30 Uniao Luziense ?-? Uberaba MG

23:05 Deportivo Armenio ?-? Comunicaciones BsAs

23:05 CA Fenix Pilar ?-? Ituzaingo

01:30 Defensores Unidos ?-? Club Atletico Acassuso

01:30 Sportivo Dock Sud ?-? Canuelas FC

01:30 CA San Miguel ?-? Los Andes

01:30 Talleres Rem de Escalada ?-? Colegiales

01:30 UAI Urquiza ?-? Uhl Que Sa

01:30 Villa San Carlos ?-? Argentino de Quilmes

00:00 Riga FC ?-? Rigas Futbola skola

19:00 FK Liepaja ?-? FK Valmiera

20:00 BFC Daugavpils ?-? FK Auda Riga

22:30 Metta/LU Riga ?-? Super Nova

06:00 Orlando Pride (w) ?-? Washington Spirit (w)

07:00 Chicago Red Stars (w) ?-? Portland Thorns FC (w)

02:00 La Pintana Unida ?-? Quintero Unido

05:00 CD Trasandino de Los Andes ?-? Iberia Los Angeles

12:00 Manningham United Blues ?-? Langwarrin

12:00 Brunswick City ?-? Goulburn Valley Suns

12:00 North Geelong Warriors ?-? Moreland City

12:00 Werribee City ?-? Moreland Zebras

22:00 Akwa Starlets ?-? Rivers United

22:00 Enyimba ?-? Nasarawa United

22:00 Heartland FC ?-? Shooting Stars SC

22:00 Kwara United ?-? Akwa United

22:00 MFM FC ?-? Gombe United

22:00 Niger Tornadoes FC ?-? Lobi Stars

22:00 Plateau United ?-? Enugu Rangers International

22:00 Remo Stars ?-? Kano Pillars

22:00 Sunshine Stars FC ?-? Katsina United

13:30 Mindil Aces ?-? Port Darwin FC

17:30 Casuarina FC ?-? Hellenic AC

00:30 FC Iserlohn ?-? TUS Bovinghausen 04

01:30 Fjolnir ?-? Kordrengir

02:15 UMF Selfoss ?-? Throttur Vogum

02:15 HK Kopavogs ?-? Afturelding

21:00 Grotta Seltjarnarnes ?-? KV Reykjavik

21:00 Vestri ?-? Thor Akureyri

21:00 Grindavik ?-? Fylkir

18:00 BrondbyU19 ?-? Silkeborg U19

18:00 Nordsjaelland U19 ?-? Aarhus AGF U19

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 ?-? Randers Freja U19

18:00 Vejle U19 ?-? Sonderjyske U19

18:00 FC Kobenhavn U19 ?-? Aalborg BK U19

18:00 Horsens U19 ?-? Midtjylland U19

06:00 Ocean City Noreasters ?-? Junior Lone Star

06:00 Seacoast Utd Phantoms ?-? West Mass Pioneers

06:00 FC Columbus ?-? Carpathia FC

06:00 Midwest United ?-? Lansing City

06:00 NONA FC ?-? Miami AC

06:05 Real Central NJ ?-? Reading United

07:00 Texas United ?-? MississippiBrilla

08:00 Peoria City ?-? Des Moines Menace

08:00 St. Croix SC ?-? Minneapolis City SC

09:00 PDX FC ?-? Oly Town FC

09:00 Central Valley Fuego II ?-? San Francisco City

09:00 Nani Lian ?-? Capital City FC

01:00 Toledo Villa FC ?-? Fort Wayne FC

01:00 Vermont Green ?-? Blackstones

02:00 Florida U23 ?-? Caledonia SC

02:00 St. Louis Lions ?-? Chicago City SC

04:00 Dayton Dutch Lions ?-? AFC Cleveland

06:00 Florida Elite ?-? Tampa Bay United

06:00 FC Motown ?-? Hudson Valley Hammers

06:00 South Bend Lions ?-? Kings Hammer FC

06:00 The Villages ?-? Weston

06:00 Virginia Beach Utd ?-? Patuxent FA

06:00 North Carolina ?-? Richmond Kickers

06:00 Wake FC ?-? Tobacco Road

06:00 Oakland County FC ?-? AFC Ann Arbor

06:00 West Virginia Alliance FC ?-? North Carolina Fusion U23

06:00 Charlotte Eagles ?-? North Carolina FC U23

06:00 Cardinals FC ?-? Lionsbridge FC

06:00 Flint City Bucks ?-? Kalamazoo

06:30 Southern Soccer Academy Kings ?-? East Atlanta

06:30 Chattanooga Red Wolves ?-? Greenville Triumph

06:30 Tormenta FC ?-? FC Tucson

06:30 SC United Bantams ?-? Peachtree City

06:30 Northern Virginia FC ?-? Christos FC

06:30 Knoxville troops ?-? Dalton Red Wolves SC

07:00 Louisiana Krewe FC ?-? Little Rock Street

07:00 FC Manitoba ?-? Thunder Bay cold

07:00 Ogden City SC ?-? Park City Red Wolves

07:00 Springfield ASC ?-? Kaw Valley

07:00 Omaha ?-? Northern Colorado

07:00 Tennessee SC ?-? Tri Cities FC

07:00 New Mexico U23 ?-? Colorado Rovers

07:00 Corpus Christi FC ?-? Round Rock SC

07:00 AHFC Royals ?-? Houston FC

07:00 FA Euro ?-? Morris Elite

07:00 AC Houston Sur ?-? Barrasso valley

09:30 Central Valley Fuego ?-? Forward Madison FC

19:30 Esbjerg ?-? Jammerbugt

19:30 Fremad Amager ?-? Vendsyssel

19:30 Herfolge Boldklub Koge ?-? Hobro

14:00 Newmarket SFC ?-? Toowong

15:00 Pine Hills ?-? Mount Gravatt Hawks

15:00 The Lakes ?-? Centenary Stormers

14:00 Perth SC (w) ?-? NTC Football West (w)

16:00 Perth RedStar (W) ?-? Curtin University FC (w)

14:00 Armadale SC ?-? Inglewood United

14:00 Balcatta FC ?-? Willip

14:00 Perth RedStar ?-? Sorrento F.C.

16:00 Perth SC ?-? Bayswater City

16:00 Stirling Macedonia ?-? Floreat Athena

17:00 Perth Glory (Youth) ?-? Cockburn City

01:00 Trottur Reykjavik (w) ?-? Vikingur Reykjavik (w)

20:00 IA Akranes (w) ?-? KR Reykjavik (w)

21:00 Hafnarfjordur (W) ?-? Stjarnan Gardabaer (w)

21:00 Thor KA Akureyri (w) ?-? Haukar (w)

23:30 UMF Selfoss (w) ?-? Afturelding (w)

00:00 Tindastoll Neisti (w) ?-? Valur (w)

21:00 Jeunesse Junglinster ?-? FC Wiltz 71

07:00 Gualaceo SC ?-? Sociedad Deportiva Aucas

01:00 Mushuc Runa ?-? Deportivo Cuenca

03:30 Orense SC ?-? Guayaquil City

06:00 Tecnico Universitario ?-? Club Sport Emelec

17:00 Warta Poznan Youth ?-? Cracovia Krakow (Youth)

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) ?-? Lech Poznan (Youth)

18:00 Zha Buse U19 ?-? Slask Wroclaw U21

18:00 Polonia Warszawa (Youth) ?-? SMS Lodz Youth

18:00 Zaglebie Lubin (Youth) ?-? Arka Gdynia (Youth)

18:00 Wisla Krakow (Youth) ?-? Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 Stal Rzeszow Youth ?-? Legia Warszawa (Youth)

18:00 Gornik Zabrze (Youth) ?-? Pogon Szczecin(Youth)

01:00 UD San Sebastian Reyes ?-? Athletic Bilbao B

23:30 Castellon ?-? UE Cornella

23:30 Deportivo La Coruna ?-? Unionistas de Salamanca

23:30 Real Balompedica Linense ?-? Andorra CF

23:30 Racing de Ferrol ?-? CF Internacional De Madrid

23:30 Sabadell ?-? Algeciras

23:30 C.D. San Fernando Isleno ?-? Baleares

23:30 Atletico Sanluqueno ?-? Villarreal B

23:30 Sevilla Atletico ?-? CD Linares Deportivo

23:30 UCAM Murcia ?-? Barcelona B

23:30 Albacete ?-? UE Llagostera

23:30 CD Alcoyano ?-? Gimnastic Tarragona

23:30 Cultural Leonesa ?-? UD Logrones

23:30 Racing Santander ?-? Extremadura

23:30 Real Union Irun ?-? CD Tudelano

23:30 SD Logrones ?-? Celta vigo b

23:30 Zamora CF ?-? Real Valladol B

23:30 Calahorra ?-? CF Talavera de la Reina

23:30 Badajoz ?-? CF Rayo Majadahonda

01:00 Sao Bento SP (Youth) ?-? Sharjah Brasil U20

01:00 Sao Bento SP (Youth) ?-? Sharjah SP Youth

20:00 Uniao Suzano Youth ?-? Santo Andre (Youth)

01:00 Santacruzense U20 ?-? Assisense SP U20

18:00 FC Isloch Reserves ?-? Dnepr Mogilev Reserves

18:00 FC Slutsk Reserves ?-? FC Gomel Reserves

12:00 OConnor Knights ?-? West Canberra Wanderers

15:00 Monaro Panthers ?-? Belconnen United

12:00 Canberra FC ?-? Canberra Olympic

12:00 Gungahlin United ?-? Cooma Tigers

21:00 Makedonikos Neapolis ?-? Ilioupoli

21:00 Agrotikos Asteras ?-? Panahaiki-2005

21:00 Proodeftiki FC ?-? Iraklis Larisas

22:59 Sestao ?-? Eldense

22:59 CF La Nucia ?-? Arenas Club de Getxo

20:00 Fatih Karagumruk (W) ?-? Fenerbahce SK (W)

00:30 SG Meisenheim ?-? TSV 1881 Gau-Odernheim

10:00 Kingborough Lions (w) ?-? Devonport Strikers (w)

16:00 Hake Ya Dong in Sydney City ?-? St George Saints

16:00 SD Raiders FC ?-? Hills Brumbies

16:00 Blacktown Spartans ?-? Northern Tigers

16:00 Bonnyrigg White Eagles ?-? Mounties Wanderers

16:00 St George City FA ?-? Central Coast Mariners (Youth)

16:30 Spirit FC ?-? Western Sydney Wanderers AM

22:59 Mamelodi Sundowns ?-? Marumo Gallants FC

18:00 FC Gomel (w) ?-? ABFF U19 (w)

21:00 FK Minsk (w) ?-? Smorgon (W)

17:00 FK Zalgiris Vilnius B ?-? Kazlu Ruda FK Silas

18:00 Babrungas ?-? Garr and Ava

18:00 FK Minija ?-? Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

19:00 FK Neptunas Klaipeda ?-? Ekranas Panevezys

20:00 Atomsfera Mazeikiai ?-? DFK Dainava Alytus

21:00 FK Riteriai B ?-? Atletas Kaunas

22:59 Banga Gargzdai B ?-? Nevezis Kedainiai

06:15 Santos AP ?-? Perriga AP

18:00 Grebbestads IF ?-? Stenungsunds IF

18:00 FC Gute ?-? Sandvikens AIK FK

19:00 Trosa Vagnhärad SK ?-? IFK Lidingo FK

19:00 Angered BK ?-? Kumla

21:00 FBK Balkan ?-? Hogsby IK

21:00 FC Luzern (w) ?-? Young Boys (w)

22:00 St Gallen (w) ?-? Aarau (W)

01:00 Servette (w) ?-? Basel (w)

01:15 FC Zurich Frauen (w) ?-? Grasshopper (w)

22:45 MC Alger ?-? JS kabylie

02:15 IH Hafnarfjordur ?-? Ellidi

02:15 KH Hlidarendi ?-? Augnablik Kopavogur

17:00 Lillestrom U19 ?-? Tromso U19

11:00 Nippon Sport Science Universit (w) ?-? Speranza Takatsuki(w)

11:00 NGU Nagoya (w) ?-? AS Harima ALBION (w)

11:00 Cerezo Osaka Sakai (w) ?-? Orca Kamogawa FC (w)

13:00 Yokohama FC Seagulls (w) ?-? Angeviolet Hiroshima (w)

11:00 Gunma FC White Star (w) ?-? Ehime FC (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) ?-? IGA Kunoichi (w)

21:00 Bassecourt ?-? FC Schotz

21:00 Bellinzona ?-? Chiasso

21:00 Breitenrain ?-? Stade Nyonnais

21:00 YF Juventus Zurich ?-? FC Black Stars Basel

21:00 Bruhl SG ?-? FC Sion U21

21:00 SC Cham ?-? Young Boys U21

21:00 Bavois ?-? FC Rapperswil-Jona

21:00 Basuli B team ?-? Biel Bienne

21:00 Bulle ?-? Monthey

21:00 Etoile Carouge ?-? Zurich B team

21:00 Chenois ?-? Lausanne SportsU21

21:00 Grasshoppers U21 ?-? Delemont

21:00 La Chaux-de-Fonds ?-? US Terre Sainte

21:00 Koniz ?-? Zug 94

21:00 FC Kosova Zurich ?-? FC Luzern U21

21:00 solothurn ?-? SV Hongg

21:00 Wohlen ?-? FC Munsingen

21:00 SC Buochs ?-? Langenthal

21:00 Lugano U21 ?-? FC Wettswil Bonstetten

21:00 Thalwil ?-? FC St.Gallen U21

21:00 FC Tuggen ?-? FC Balzers

21:00 FC Martigny Sports ?-? Vevey Sports

21:00 FC Naters ?-? Echallens

21:00 Baden ?-? FC Paradiso

21:00 La Sarraz-Eclepens ?-? FC Thun U21

21:00 USV Eschen Mauren ?-? FC Winterthur U21

21:00 Meyrin ?-? Grand-Lancy

21:00 FC Gossau ?-? Freienbach

21:00 FC Linth 04 ?-? Uzi

15:00 Brisbane Strikers ?-? Magpies Crusaders

15:15 Rochedale Rovers ?-? Mitchelton FC

20:00 Merani Martvili ?-? WIT Georgia Tbilisi

20:00 Spaeri FC ?-? FC Shukura Kobuleti

19:00 VfB Lübeck II ?-? TSV Altenholz

19:00 Union Neumunster ?-? TSV Kronshagen

20:00 Nantes U19 ?-? Brest Stade U19

21:45 VfL Wolfsburg (w) ?-? Turbine Potsdam (w)

00:00 Corinthians U20 (W) ?-? SC Internacional U20 (W)

04:30 Rubio nu ?-? 3 De Febrero

04:30 3 De Febrero ?-? Rubio nu

06:45 Sportivo Luqueno ?-? Sol de America Pastoreo

21:00 Atyra FC ?-? 2 de Mayo PJC

21:00 Martin Ledesma ?-? Sportivo Trinidense

05:00 Tombense ?-? Bahia

07:30 Criciuma ?-? Cruzeiro (MG)

02:30 Centro Sportivo Alagoano ?-? Gremio Novorizontin

05:00 Sampaio Correa ?-? Guarani SP

22:45 ES Setif U21 ?-? JS Saoura U21

22:45 WA Tlemcen U21 ?-? ASO Chlef U21

23:30 Mauerwerk ?-? SV Stripfing Weiden

00:00 SC Kalsdorf ?-? Union Gurten

00:00 Neusiedl ?-? Wiener Viktoria

00:00 FC Magna Wiener Neustadt ?-? ASV Bruck

00:00 SV Leobendorf ?-? Trenkwalder Admira (Youth)

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? Sturm Graz (Youth)

00:00 SC Mannsdorf ?-? Team Wiener Linien

00:00 SV Innsbruck ?-? SV Hall

00:00 Salzburger AK 1914 ?-? FC Pinzgau Saalfelden

00:10 First Wien 1894 ?-? Wiener SC

00:15 SV Spittal ?-? Santa Ana

00:30 Worgl Obi SV ?-? SVG Reichenau

20:00 Traiskirchen ?-? Andelsbuch

21:00 WSC Hertha Wels ?-? SC Gleisdorf

21:00 SC Bregenz ?-? RW Rankweil

21:00 Admira Dornbirn ?-? SV Telfs

21:00 Bischofshofen ?-? SV Grodig

21:30 SC Weiz ?-? Wolfsberger AC Amateure

22:00 SV Ried B ?-? Allerheiligen

22:00 ATSV Stadl Paura ?-? FC Wels

22:00 Kufstein ?-? SC Imst

22:00 Sc Rothis ?-? Rotenberg

22:59 WSG Swarovski Tirol B ?-? SV Fugen

22:59 FC Lauterach ?-? FC Brauerei Egg

22:59 VfB Hohenems ?-? SV Austria Salzburg

00:00 Vocklamarkt ?-? Deutschlandsberger SC

00:30 Royal AM ?-? Orlando Pirates

15:00 Hualien (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) ?-? Taichung Blue Whale (w)

18:00 Inter Taoyuan FC (w) ?-? Taipei Xiongzan (w)

22:00 Inter Milan U20 ?-? Cagliari U19

01:45 Salthill Devon Galway ?-? Cork City

01:45 Waterford United ?-? Treaty United

01:45 Bray Wanderers ?-? Athlone Town

01:45 Cobh Ramblers ?-? Longford Town

16:00 Spartak Trnava U19 ?-? FC Nitra U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 ?-? FK Senica U19

16:00 FK Poprad U19 ?-? MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 MSK Zilina U19 ?-? FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 SCP RuzomberokU19 ?-? Trencin U19

16:00 Slovan Bratislava U19 ?-? FC Petrzalka U19

22:00 Dravinja ?-? NK Zrece

20:00 Al Shorta ?-? AL Minaa

20:00 Al-Naft ?-? Al Zawraa

22:30 Arbil ?-? Al Sinaah

22:30 Naft Misan ?-? Al Diwaniya

01:00 Al Talaba ?-? Samarra

23:15 Herto ?-? HIFK 2

00:00 TPV Tampere ?-? NOPS

00:00 Kings ?-? JJK/2

18:00 SIF ?-? VPS Vaasa-J

18:30 EsPa ?-? EPS Reservi

19:00 Mypa ?-? KoPa

19:00 PaiHa ?-? TPS Turku II

20:00 SAPA ?-? FC Espoo

20:00 FC POHU ?-? MPS

22:00 TPK ?-? PIF Parainen II

01:00 Al-Ameade ?-? Al-Qadasiya

01:00 Al-Draih ?-? Al Wehda Mecca

01:00 AL-jeel ?-? Al-Nahdha

01:00 Al Kholood ?-? Al-Kawkab

01:00 Al-Orubah ?-? Bisha FC

01:00 Al Sahel ?-? Al-Jabalain

01:00 Al-Shoalah ?-? Hajer

01:00 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al-adalh

01:00 Najran SC ?-? Al Khaleej Club

01:00 Ohod Medina ?-? Al-Akhdoud

00:00 B36 Torshavn ?-? HB Torshavn

01:00 KI Klaksvik ?-? EB Streymur

21:00 07 Vestur Sorvagur ?-? Skala Itrottarfelag

15:00 Astana B ?-? FK Igilik

18:00 Ekibastuzets ?-? FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Kairat Academy ?-? Akademiya Ontustik

18:00 Okzhetpes ?-? Bulat Temirtau

19:00 Baikonur ?-? Zhenis

19:00 Tarlan ?-? Kaisar Kyzylorda

19:00 Lashyn Karatau ?-? Yassy Turkistan

11:00 Matsue City FC ?-? Veertien Kuwana

11:00 Osaka FC ?-? Kochi United

11:00 Criacao Shinjuku ?-? Honda Lock SC

11:00 Suzuka unlimited ?-? Verspah Oita

10:00 Run Mel Aomori ?-? FC Tiamo Hirakata

11:00 Nara Club ?-? Yokogawa Musashino

11:00 Maruyasu Industries ?-? Sony Sendai

23:25 Al-Hazm ?-? Al-Baten

01:00 Al Raed ?-? Al-Shabab(KSA)

23:20 Al-Faisaly Harmah ?-? Al-Ettifaq

01:00 Al-Nasr(KSA) ?-? Al Ahli Jeddah

13:00 Mokpo City ?-? Gangneung City

13:00 Changwon City ?-? Yangju Citizen

17:00 Gimhae City ?-? Cheongju Jikji

19:00 Halliu football College ?-? Elva

19:00 FC Nomme United ?-? Kohtla Jarve JK Jarve

19:00 Viljandi Tulevik ?-? Viimsi MRJK

18:00 HJK Helsinki (w) ?-? KuPs (w)

18:00 HPS (w) ?-? Ilves Tampere (w)

18:00 NJS (w) ?-? ONS (w)

01:00 Cruzeiro (Youth) ?-? Coimbra EC U20

19:00 Berliner FC Dynamo ?-? VfL Oldenburg

20:00 SSV Jeddeloh ?-? St Pauli II

02:00 Metropolitanos FC Reserves ?-? Academia Puerto Cabello Reserves

00:00 AS Korofina ?-? Cercle de Bamako

00:00 Onze Createurs ?-? US Bourgouni

02:00 Lafia Club de Bamako ?-? AS Olympique de Missira

01:00 Deportivo Santa Elena ?-? Rio Aguarico FC

03:00 CD Universitario Pillaro ?-? CA Samborondon

07:00 Deportivo Aampetra ?-? Guayaquil SC

12:00 Nunawading City ?-? Melbourne Victory NPL

12:00 Geelong Sc ?-? Western United FC NPL

12:00 Melbourne City NPL ?-? Springvale White Eagles

12:00 North Sunshine Eagles ?-? Ballarat City FC

12:00 Whittlesea Ranges ?-? Doveton

18:00 Hodd ?-? Alta

18:00 Sotra ?-? Egersunds IK

18:00 Oygarden FK ?-? Orn-Horten

19:00 Kvik Halden ?-? Staal Jorpeland

20:00 Ullern FC ?-? FK Arendal

20:00 Eidsvold Turn ?-? Levanger FK

21:00 Ullensaker/Kisa IL ?-? Baerum SK

21:00 Kjelsas ?-? Gjovik Lyn

21:00 Notodden FK ?-? Flekkeroy

21:00 Moss ?-? Strommen

01:00 Tuna Luso ?-? Moto Club Sao Luis MA

01:00 Sao Paulo Crystal FC ?-? Reet

01:00 Aimore RS ?-? Juventus SC

01:30 Brasiliense ?-? Costa Rica MS

01:30 Juventude MA ?-? 4 de Julho

02:00 Fluminense PI ?-? Pacajus

02:00 Tocantinopolis ?-? Castanhal PA

02:00 Juazeirense ?-? ASA AL

02:00 OperArio MT ?-? Gremio Anapolis

02:00 Inter de Limeira ?-? Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

02:00 Real Noroeste ?-? Bahia de Feira BA

02:00 Sao Bernardo ?-? Nova Iguacu

02:00 Oeste ?-? Perolas Negras

02:00 Marcilio Dias SC ?-? Sao Luiz(RS)

02:30 Pouso Alegre ?-? Nova Venecia FC

03:00 Icasa CE ?-? America FC Natal RN

04:00 Portuguesa RJ ?-? Cianorte PR

04:00 Nautico (RR) ?-? Trem-AP

05:00 CS Esportivo AL ?-? Alagoinhas Atletico BA

06:00 Caldense MG ?-? Ferroviaria SP

22:00 MTK Hungaria FC (w) ?-? Viktoria FC Szombathely (w)

22:00 Soroksar (w) ?-? Kelen SC (w)

22:30 Astra Hungary (W) ?-? DVSC-DEAC (W)

14:45 Adelaide Comets (w) ?-? Adelaide City (w)

14:45 West Adelaide (w) ?-? FFSA NTC Girls (w)

00:00 AS Douanes Dakar ?-? Diambars

09:30 Wellington United ?-? Wellington Phoenix Reserve

09:00 Napier City Rovers ?-? Miramar Rangers

17:00 FC Flora Tallinn (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

19:00 Saku Sporting (w) ?-? Vaprus Parnu (w)

19:00 JK Tallinna Kalev (w) ?-? JK Tabasalu (w)

16:00 LKS Lodz II ?-? Unia Skierniewice

17:00 Wikielec ?-? Wissa Szczuczyn

17:00 Baltyk Gdynia ?-? ZKS Kluczevia

17:00 Legia Warszawa B ?-? Ursus Warszawa

18:00 Pilica Bialobrzegi ?-? Swit Nowy Dwor Mazowiecki

18:00 Cracovia II ?-? Wisloka Debica

19:00 Foto-Higiena Olawa ?-? Piast Zmigrod

19:00 Lechia Zielona Gora ?-? LKS Goczalkowice Zdroj

19:00 Gawin Sleza Wroclaw ?-? Polonia Bytom

20:00 Podlasie Biala Podlaska ?-? Tomasovia Tomaszow Lubelski

20:00 Stargard Szczecinski ?-? Unia Janikowo

20:00 Rekord Bielsko-Biala ?-? MKP Carina Gubin

21:00 GKS Przodkowo ?-? KS Pogon Nowe Skalmierzyce

21:00 Zaglebie Lubin B ?-? Gornik II Zabrze

21:00 MLKS Znicz Biala Piska ?-? Sokol Aleksandrow Lodzki

22:00 Stal Stalowa Wola ?-? KSZO Ostrowiec

22:00 Kotwica Kolobrzeg ?-? Baltyk Koszalin

22:00 Avia Swidnik ?-? LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

22:00 Jarota Jarocin ?-? Stolem Gniewino

22:00 Stal Brzeg ?-? Karkonosze Jelenia Gora

22:00 MKS Kluczbork ?-? Odra Wodzislaw

22:00 Gwarek Tarnowskie Gory ?-? Warta Gorzów Wielkopolski

22:00 Chelmianka Chelm ?-? Siarka Tarnobrzeg

22:00 Korona Rzeszow ?-? Unia Tarnow

22:00 Sokol Kleczew ?-? KP Starogard Gdanski

22:59 Pelikan Lowicz ?-? Polonia Warszawa

12:00 Brisbane City ?-? Peninsula Power

14:15 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Brisbane Olympic United FC

16:00 Queensland Lions SC ?-? Capalaba Bulldogs

03:00 Cusco FC ?-? CD Coopsol

03:00 Comerciantes Unidos ?-? Juan Aurich

03:00 Molinos El Pirata ?-? Deportivo Llacuabamba

05:00 Deportes Santa Cruz ?-? Santiago Wanderers

23:30 Puerto Montt ?-? Barnechea

23:30 Santiago Morning ?-? Cobreloa

07:30 Estudiantes de San Luis ?-? Deportivo Camioneros

21:00 Kabuscorp do Palanca ?-? Progresso

21:00 CRD Libolo ?-? Bravos do Maquis

21:00 Progresso da Lunda Sul ?-? Sporting Cabinda

21:00 Interclube Luanda ?-? Petro Atletico de Luanda

21:00 Cuando Cubango ?-? Sporting de Benguela

21:00 Primeiro de Agosto ?-? Sagrada Esperanca

10:00 Eastern Suburbs U23(AUS) ?-? Brisbane Olympic FC U23

11:30 Lions FC U23 ?-? Capalaba Bulldogs U23

12:00 Brisbane City U23 ?-? Peninsula Power U23

19:00 Wacker Innsbruck (w) ?-? Vorderland (w)

20:45 SKV Altenmarkt (w) ?-? First Vienna (W)

06:00 Sporting San Miguelito ?-? Alianza FC (PAN)

05:15 Alianza FC San Salvador Reserves ?-? Once Deportivo de Ahuachapán U20

15:00 Kisvarda FC U19 ?-? NergihasaU19

15:00 Ujpesti TE U19 ?-? Ferencvarosi U19

16:00 Gyori ETO U19 ?-? Vasas U19

16:00 Fehervar Videoton U19 ?-? ZalaegerzsegTE U19

16:30 Vac FC U19 ?-? Debrecin VSC U19

17:30 Kecskemeti TE U19 ?-? Diosgyor VTK U19

19:00 Illes Akademia Haladas U19 ?-? MTK Budapest U19

22:59 Jordan ?-? Ấn Độ

22:59 U23 UAE ?-? Vietnam U23

22:59 Nepal ?-? U23 Đông Timo

07:08 Mexico ?-? Nigeria

17:30 Fyllingsdalen ?-? Lokomotiv Oslo

18:00 Forde ?-? Raufoss IL B

18:00 Funnefoss/Vormsund ?-? Senja

19:00 Stord IL ?-? Vidar

19:00 froya ?-? Oppsal

19:00 Os Turn Fotball ?-? Sandvikens

19:00 Follo ?-? Eik-Tonsberg

19:00 Sparta Sarpsborg B ?-? Pors Grenland

20:00 Mjondalen IF B ?-? Bossekop

20:00 Bjarg ?-? Bremnes IL

20:00 Brann 2 ?-? Brodd

20:00 Sola ?-? Djerv 1919

20:00 Fredrikstad B ?-? Randesund IL

20:00 Halsen ?-? IL Express

21:00 Stabaek B ?-? Lyn Oslo

21:00 Floro ?-? Volda

21:00 FF Lillehammer ?-? Honefoss BK

21:00 Melhus ?-? Kolstad

21:00 Toten ?-? Elverum

22:00 Grei ?-? Nordstrand

23:30 Greuther Furth (Youth) ?-? SV Donaustauf

00:00 SC Eltersdorf ?-? SpVgg Ansbach

00:45 Turk Gucu Friedberg ?-? Bayern Alzenau

01:00 Rot-Weiss Walldorf ?-? KSV Baunatal

18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin ?-? Torgelower SV Greif

19:00 TuS Koblenz ?-? FV Diefflen

19:00 Wacker Nordhausen ?-? SV Blau-Weiss Zorbau

19:00 Einheit Rudolstadt ?-? Bischofswerdaer FV

19:00 international Leipzig FC ?-? Carl Zeiss Jena II

20:00 Waldgirmes ?-? FC 1906 Erlensee

20:00 SV Pullach ?-? FC Unterföhring

20:00 Rot-Weiss Hadamar ?-? SV Neuhof 1910

20:30 SV Linx ?-? Freiburger FC

20:30 Engers ?-? Arminia Ludwigshafen

20:30 TSG Backnang ?-? FSV 08 Bissingen

20:30 FC Astoria Walldorf II ?-? Nottingen

20:30 Villingen ?-? TSV Ilshofen

20:30 Rielasingen Arlen ?-? Pforzheim

20:30 Hertha Wiesbach ?-? Gonsenheim

20:30 SSV Reutlingen 05 ?-? Goppinger SV

20:30 Stuttgarter Kickers ?-? SV Oberachern

20:30 Neckarsulmer Sport-Union ?-? Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 FV Ravensburg ?-? FC Bruchsal

21:00 TVD Velbert ?-? SpVg Schonnebeck

21:00 TSV Dachau 1865 ?-? FC Sonthofen

21:00 VFB Hallbergmoos ?-? SV Fortuna Regensburg

21:00 Valerenga (w) ?-? Rosenborg BK (w)

06:00 New England Revolution B ?-? Philadelphia Union II

06:00 Toronto FC II ?-? Chicago flame B

04:00 CD Espuce (W) ?-? Deportivo Quito (w)

02:00 Deportivo Petare FC ?-? Angostura FC

03:00 Urena SC ?-? Academia Rey

03:00 Titanes FC ?-? Real Frontera

03:00 Academia Anzoategui ?-? Deportivo Nueva Esparta

04:00 Bolivar Sport Club ?-? Yaracuyanos

04:00 Heroes de Falcon ?-? Univ Los Andes

18:00 IK Brage ?-? Norrby IF

18:00 Trelleborgs FF ?-? Landskrona BoIS

20:00 Vasteras SK FK ?-? Halmstads

20:00 Osters IF ?-? Jonkopings Sodra IF

22:00 AFC Eskilstuna ?-? Ostersunds FK

18:00 CD Monte Carlo ?-? Chao Pak Kei

20:15 Lun Lok ?-? Cheng Fung

14:00 Fukuoka AN (w) ?-? Diavorosso Hiroshima (W)

11:00 Yamato Sylphid (w) ?-? Veertien Mie (W)

11:00 Shizuoka Sangyo University (w) ?-? Tsukuba FC (w)

11:00 Okayama Yunogo Belle (w) ?-? Kibi International University (w)

11:00 Norddea Hokkaido (w) ?-? JFA Academy Fukushima (w)

00:30 VFB Hilden II ?-? FC Viersen

00:30 SC Kapellen ?-? SG Unterrath

00:30 Reinickendorfer Fuchse ?-? Berliner SC

05:00 Real Pilar ?-? CA Atlas

15:15 Opava U19 ?-? Banik Ostrava U19

16:00 Viktoria Plzen U19 ?-? Slavia Praha U19

17:00 Slovacko U19 ?-? Meteor Praha(U19)

18:30 Brno U19 ?-? Sparta Praha U19

19:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 ?-? Tescoma Zlin U19

19:00 Sigma Olomouc U19 ?-? Marila Pribram U19

04:00 Independiente Rivadavia ?-? Estudiantes de Caseros

06:10 Agropecuario de Carlos Casares ?-? CA Brown Adrogue

01:10 Nueva Chicago ?-? Chaco For Ever

01:30 Sacachispas ?-? Guillermo Brown

01:30 Flandria ?-? Villa Dalmine

01:30 Instituto ?-? Chacarita juniors

04:00 Tristan Suarez ?-? Defensores de Belgrano

05:10 Quilmes ?-? Atletico Atlanta

17:00 Alashkert ?-? FC Pyunik

17:00 Noravank ?-? BKMA

20:00 Urartu ?-? FK Van Charentsavan

22:00 Ararat Yerevan ?-? FC Avan Academy

11:30 Devonport City ?-? Kingborough Lions

15:30 Olympia Warriors ?-? South Hobart

18:00 PK Keski Uusimaa (w) ?-? Ilott (w)

21:00 FC Sport (w) ?-? Espoo (w)

23:30 UFV Thalgau ?-? SK Adnet

23:30 SC Gofis ?-? Viessmann SC Hard

00:00 Union Edelweiss ?-? Union Weisskirchen

00:00 SV Strass ?-? ATUS Barnbach

00:00 SC Furstenfeld ?-? SV Lebring

00:00 Weinland Gamlitz ?-? SC Liezen

00:00 USV Gnas ?-? Leoben

00:30 HarreitherWaldhofen ?-? Kottingbrunn

00:30 FC Deutschkreutz ?-? SC Ritzing

19:00 Sportunion Mauer ?-? SR Donaufeld Wien

21:00 Post SV Wien ?-? Stadlau

21:30 KAC 1909 ?-? ASK Klagenfurt

22:00 SV Frauental ?-? SC Bruck An Der Mur

22:00 SC Retz ?-? SC Ortmann

22:30 Horitschon ?-? SV St Margarethen

22:59 St Jakob/Rosental ?-? SAK Klagenfurt

17:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal ?-? CD Burela FS Pescados Ruben Futsal

18:00 Cordoba Futsal ?-? Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

18:30 Manzanares FS Futsal ?-? Catgas Energia Futsal

22:30 Levante Futsal ?-? Inter Movistar Futsal

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal ?-? Palma Futsal

00:00 F.C.Barcelona Futsal ?-? Vaidepenas Futsal

11:00 New Town Eagles ?-? Hobart United

18:00 Trat FC ?-? Lampang FC

01:30 Argentino de Rosario ?-? Juventud Unida

01:30 Yupanqui ?-? Deportivo Paraguayo

23:15 Wallidan FC ?-? Marimoo

03:00 Mount Pleasant FA ?-? Waterhouse FC

22:59 Dunbeholden FC ?-? Portmore United

01:00 Montego Bay Utd ?-? Humble Lions

01:30 Cavalier FC ?-? Molynes United

02:05 Bordeaux (w) ?-? Paris FC (w)

19:30 Issy FF (w) ?-? Montpellier (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) ?-? Guingamp (w)

19:30 Dijon w ?-? Reims (w)

19:30 Fleury 91 (w) ?-? RC Saint Etienne (w)

01:00 Brasil de Pelotas U20 ?-? Guaiba U20

01:00 Flamengo RJ U20 ?-? Resende RJ U20

01:00 Volta Redonda U20 ?-? Botafogo RJ U20

01:30 Uniao Inhumas U20 ?-? Uruacu U20

01:30 Hidrolandense U20 ?-? Itumbiara U20

05:00 Sobradinho U20 ?-? Legiao DF Youth

19:00 Tallinna FC Ararat TTU ?-? Tartu Kalev

19:00 Laanemaa Haapsalu ?-? JK Welco Elekter

19:00 Rapla JK Atli ?-? Nomme JK Kalju II

19:00 Tabasalu Charma ?-? Tartu JK Maag Tammeka B

12:00 Avondale FC ?-? Melbourne Knights

13:45 Dandenong City SC ?-? St Albans Saints

14:30 Port Melbourne ?-? Hume City

15:00 Altona Magic ?-? Green Gully Cavaliers

15:45 South Melbourne ?-? Bentleigh greens

16:00 Dandenong Thunder ?-? Heidelberg United

14:30 Samford Ranges ?-? Holland Park Hawks FC

16:00 Komala ?-? Grange Thistle SC

12:00 North Star ?-? Brisbane Wolves

12:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Yokohama SCC

10:00 Matsumoto Yamaga FC ?-? Imabari FC

11:00 Fukushima United FC ?-? Miyazaki

11:00 SC Sagamihara ?-? Kataller Toyama

11:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Gainare Tottori

12:00 AC Nagano Parceiro ?-? FC Gifu

12:00 Kamatamare Sanuki ?-? Kagoshima United

12:00 Fujieda MYFC ?-? Azul Claro Numazu

03:00 Sao Raimundo-RR (Youth) ?-? Princesa do Solimoes U20

23:30 JK Tallinna Kalev ?-? Tallinna JK Legion

09:15 Avondale FC U21 ?-? Melbourne Knights U21

10:15 South Melbourne U21 ?-? Bentleigh greens U21

11:15 Dandenong City U21 ?-? St. Albans Saints U21

13:00 Altona Magic U21 ?-? Green Gully Cavaliers U21

14:00 Dandenong Thunder U21 ?-? Heidelberg United U21

16:30 Port Melbourne Sharks SC U21 ?-? Hume City U21

15:00 Zvezda 2005 (w) ?-? Lokomotiv Moscow (w)

20:30 Zenit St Petersburg (w) ?-? Rubin Kazan (w)

21:00 FK Rostov (w) ?-? Chertanovo Moscow (w)

22:59 Krasnodar FK (w) ?-? CSKA Moscow (w)

16:00 Saif Sporting Club ?-? Abahani Limited

14:00 Burleigh Heads ?-? Tallebudgera Valley FC

15:00 Musgrave Yellow ?-? Runaway Bay Green

12:00 Alamein (w) ?-? Heidelberg United (w)

13:00 South Melbourne (w) ?-? Bayside United (w)

12:00 Emerging Athlete Program (w) ?-? Calder United SC (w)

21:00 Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? Qizilqum Zarafshon

21:00 Nasaf Qarshi ?-? Dinamo Samarqand

21:00 Pakhtakor ?-? Sogdiana Jizak

19:15 FAM-MSN Project Squad ?-? Terengganu B

20:00 UiTM FC ?-? PDRM

21:00 Sao Jose PoA RS ?-? Uniclinic Atletico Cearense CE

01:00 Figueirense ?-? Ferroviario CE

03:00 Campinense ?-? Vitoria BA

04:00 Confianca SE ?-? Aparecidense GO

05:00 ABC RN ?-? Brasil de Pelotas

16:00 Warners Bay FC (W) ?-? Newcastle Olympic FC (W)

20:30 De Treffers ?-? HHC Hardenberg

20:30 Excelsior Maassluis ?-? Spakenburg

20:30 Koninklijke HFC ?-? Katwijk

20:30 IJsselmeervogels ?-? GVVV Veenendaal

20:30 Quick Boys ?-? Volendam (Youth)

20:30 Rijnsburgse Boys ?-? Jong Sparta Rotterdam (Youth)

20:30 Scheveningen ?-? Kozakken Boys

20:30 TEC ?-? AFC

20:30 ASWH ?-? Noordwijk

00:10 Huracan (w) ?-? Estudiantes LP (w)

00:00 Djiko FC de Bandjoun ?-? Les Astres FC

19:30 ACV Assen ?-? Excelsior 31

19:30 Odin 59 ?-? Harkemase Boys

02:00 Maghreb Fez ?-? CAYB Club Athletic Youssoufia

20:00 Malisheva ?-? Kosova Vushtrri

01:00 FK Velez Mostar ?-? Sarajevo

22:00 Rudar Prijedor ?-? HSK Zrinjski Mostar

12:00 Canberra White Eagles ?-? Wagga City Wanderers

05:00 UniversidadO M ?-? Atletico San Cristobal

11:00 Adamstown Rosebuds FC ?-? Cooks Hill United

11:30 Weston Workers FC ?-? Hamilton Olympic

12:00 Maitland ?-? Lambton Jarvis

11:00 Valentine ?-? Edgeworth Eagles FC

09:45 OConnor Knights U23 ?-? West Canberra Wanderers FC U23

12:30 Monaro Panthers U23 ?-? Belconnen United U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Canberra Olympic U23

09:45 Gungahlin Utd U23 ?-? Cooma Tigers U23

00:00 Lidkopings FK (w) ?-? Alingsas (w)

17:00 Mallbackens IF (w) ?-? Team TG FF (w)

19:00 Sundsvalls DFF (w) ?-? Jitex DFF (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) ?-? Vaxjo (w)

20:00 Bergdalens IK (w) ?-? IFK Norrkoping DFK (w)

20:00 Ifo Bromolla IF (w) ?-? IK Uppsala (w)

22:30 Club Atletico Progreso ?-? Uruguay Montevideo

01:00 IA Sud America ?-? Villa Espanola