Chào mừng quý khách đến với Fi88 - Trang web cá cược bóng đá uy tín số 1 tại Việt Nam. Nếu có câu hỏi gì hãy trò chuyện với chúng tôi nhé!

KQBD

22:59 1 Slutsksakhar Slutsk 2-2 FC Gomel 0-0

21:00 FK Isloch Minsk 3-2 Dnepr Mogilev 0-0

18:00 Tiền Giang 1-3 Dong Thap 0-3

15:30 FC TP.HCM 2 0-2 Bình Thuận 0-1

15:30 Hoa Binh 2-0 PVF Việt Nam 0-0

15:30 Quang Nam Reserves 2-0 Kon Tum 0-0

22:59 Dila Gori 4-1 Lokomotiv Tbilisi 1-1

20:15 FC Sioni Bolnisi 1-0 FC Saburtalo Tbilisi 0-0

22:00 1 FK Volna Nizhegorodskaya 2-0 Dinamo Saint Petersburg 1-0

17:00 Khimik Dzerzhinsk 0-4 Zenit-2 St.Petersburg 0-3

18:45 Albirex Niigata FC 8-2 Geylang United FC 3-1

22:59 SK Motorlet Praha 3-0 Loko Vltavin 1-0

22:00 Karlovy Vary Dvory 1-2 FK Pribram B 0-0

16:30 Moreton Bay United (w) 1-0 Brisbane Olympic (w) 0-0

18:00 Paksi SEU19 2-1 Gyirmot SE U19 0-0

22:00 Rezekne/BJSS 0-4 Skanstes SK 0-0

22:30 Radnik Sesvete 3-2 NK Jarun 1-1

17:00 Campbelltown City SC 0-2 Adelaide City FC 0-0

16:40 ES Ben Aknoun U19 2-1 JSM Bejaia U19 1-0

18:15 Delhi Young Boys 2-0 Victory FC 1-0

16:00 Bangadarshan 1-4 Delhi Tigers 0-2

22:00 Qarabag 1-1 Zira FK 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

20:30 Al-Ettifaq (Youth) 1-0 Al-Orubah Youths 1-0

20:05 Al-Faisaly Harmah Youth 3-1 Al-Tai (Youth) 0-1

19:00 Transport United FC 1-2 Druk Lhayul FC 1-1

16:30 Wollongong Wolves 2-3 Northbridge Bulls 2-3

16:00 Ted Reiter Mountain City Rovers 1-1 Blacktown City Demons 1-1

14:30 Wollongong Wolves U20 1-3 Northbridge FC Bulls U20 0-0

22:35 FC Brakna 1-1 ASC Etoile Commune Arafat 1-1

17:15 Pascoe Vale SC 7-0 Northcote City 1-0

21:15 Ajman Club U21 1-1 Emirates Club U21 1-1

21:15 Shabab Dubai U21 10-0 Khor Fakkan U21 7-0

21:15 Al-Sharjah U21 3-1 Al Ain U21 1-0

21:15 Ittihad Kalba U21 0-0 Baniyas SC Reserves 0-0

18:00 Darwin Hearts 0-1 University Azzurri FC 1 0-0

13:30 1 Ba 1-1 Nadroga FC 0-1

22:30 FM Klaipedos 3-0 Suduva Marijampole II 1 2-0

22:00 Pars Jonoubi Jam 0-0 Esteghlal Khozestan 0-0

22:00 Esteghlal Mollasani 1-0 Shahin Bushehr 1-0

21:40 Shams Azar Qazvin 1-2 Shahrdari Hamedan 2 1-0

21:30 Saipa 1-1 Arman Gohar Sirjan 0-0

21:30 Mes Shahr-e Babak 0-0 FC Vista Turbine 0-0

21:30 Mashin Sazi 0-2 Malavan 0-1

21:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 3-2 Rayka Babol 1-2

21:30 Kheybar Khorramabad 0-0 Qashqai Shiraz 0-0

21:30 Shahrdari Astara 0-0 Mes krman 0-0

18:45 Murdoch University Melville FC (w) 0-1 Balcatta (w) 0-0

18:30 Fremantle City FC (w) 4-1 Subiaco AFC (w) 0-1

22:59 Real Madrid Castilla 4-0 Real Betis B 3-0

19:00 FC Minsk Reserves 7-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 4-0

18:00 AGORC 2-2 Indian Bank 2-0

15:45 Hindustan Eagles 0-3 Chennai Customs 0-2

19:15 Nofel Sporting Club 1-1 Dhaka Wanderers 0-1

17:00 Fortis FC 2-1 Agrani Bank Ltd SC 0-0

21:30 Universitaea Cluj U19 0-3 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 0-1

18:30 Dinamo Bucharest U19 0-3 Farul Constanta U19 0-0

22:55 Paradou AC 0-1 USM Alger 0-0

22:45 OM Medea 1-1 Biskra 0-1

22:45 1 CS Constantine 3-3 HB Chelghoum Laid 2-2

22:45 MC Magra 0-0 MC Oran 0-0

22:45 RC Relizane 0-8 CR Belouizdad 0-4

22:45 NA Hussein Dey 0-1 RC Arba 0-0

17:40 Caboolture FC 1-3 Sunshine Coast FC 0-2

20:00 FC Metalurgi Rustavi 1-1 FC Merani Tbilisi 0-0

20:30 Santos FC U20 (W) 0-1 Gremio RS U20 (W) 0-1

18:30 Sao Paulo U20 (W) 2-1 Minas Brasilia DF U20 (W) 1-0

22:45 1 MC Alger U21 1-3 JS Kabylie U21 0-1

21:00 El Daklyeh 0-1 Telecom Egypt 0-0

21:00 El Entag Al Harby 1-1 Olympic El Qanal 0-0

21:00 Al Nasr Cairo 1-2 Wadi Degla SC 0-1

21:00 ZED FC 2-1 Bur Fouad 0-1

21:00 Marekh 0-0 Tersana SC 0-0

21:00 Petrojet 1-0 Belbeis FC 1-0

22:59 AS Roma U20 2-0 Juventus U20 1-0

22:59 FC Kosice U19 2-2 DAC Dunajska Streda U19 0-1

23:15 1 Herto 0-5 HIFK 2 0-3

23:10 TiPS 2-1 TuPS 1-0

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 Kuopion Elo 2-0

22:59 SC Riverball 1-3 AC Barca 1-0

22:59 P-Iirot 4-0 Aifk Turku 2-0

22:59 HPS 8-0 NouLa 5-0

22:59 JäPS/47 2-1 LPS Helsinki 1-0

22:59 Kiisto Vaasa 2-1 NIK 0-1

22:30 BK-46 Karis Karjaa 1-5 EBK 1-2

22:30 MaPS Masku 1-1 ToVe Pori 0-0

22:30 RiPS 4-0 Spartak Helsinki 1 1-0

17:00 Daejeon Korail 1-1 Paju Citizen FC 1-0

12:00 Pocheon FC 1-1 Siheung City 1-0

22:59 Orebro (w) 1-0 Eskilstuna United (w) 1-0

22:59 PK-35 Vantaa (w) 0-0 PK-35 RY (w) 0-0

19:00 FK Andijon 2-1 Zaamin 1-1

17:30 Preston Lions 0-1 Box Hill United SC 0-0

17:30 Richmond 1-0 Mazenod Victory 0-0

18:00 Salisbury United 4-2 Modbury Vista 3-1

17:45 Salisbury Inter (w) 9-1 Fulham United (w) 1 4-1

17:45 West Torrens Birkalla (W) 0-3 Metropolis United (w) 0-1

15:45 Modbury Vista (W) 1-3 Adelaide University (w) 1-1

22:59 KKS Kalisz II 2-2 KS Mieszko Gniezno 1-1

22:59 Bron Radom 0-1 Blonianka Blonie 0-0

22:59 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-0 KS Kutno 0-0

22:00 Mamry Gizycko 0-1 Jagiellonia Bialystok II 0-1

17:00 Arka Gdynia II 3-2 Lechia Gdansk II 2-1

22:00 Club Deportivo La Chalaca 4-1 Medellin City FC 1-1

15:30 Caboolture FC U23 1-4 Sunshine Coast U23 1-2

21:00 Iraq U23 3-1 Iran U23 1-0

20:00 Malaysia 4-0 Brunei Darussalam 2-0

19:00 Myanmar 0-2 Bahrain 0-0

17:30 Thái Lan 1-0 Turkmenistan 0-0

15:00 Armenia U19 2-0 Lebanon U19 1-0

22:00 Steaua Bucuresti 2 0-0 Clinceni College B 0-0

22:00 CSM Flacara Moreni 1-2 Real Bradu 1-0

22:00 ACS Viitorul Simian 4-0 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-0

15:30 Arges Pitesti B 8-2 Dinamo Bucuresti 2 2-0

17:00 MFK Karvina U19 2-0 Hradec Kralove U19 0-0

15:15 Pascoe Vale SC U20 1-2 Northcote City U20 0-0

17:15 1 Swoyambhu Club 1-3 Planning Boys United 0-2

14:00 Jhapa XI 3-1 Khalibari Youth FC 0-1

22:59 SC Ostbahn XI 1-3 Helfort 15 0-1

23:15 Wallidan FC 0-1 Marimoo 0-1

20:00 Audax Rio EC U20 2-3 Nova Iguacu Youth 1-0

20:00 Portuguesa RJ U20 0-2 Fluminense RJ (Youth) 0-1

19:30 Tuna Luso U20 3-0 EC Trabalhista U20 0-0

17:30 Oakleigh Cannons 1-1 Eastern Lions SC 0-1

17:45 1 Souths United 5-0 Virginia United 1-0

17:15 Surfers Paradise 2-1 Magic United TFA 1 0-0

15:15 Oakleigh Cannons U21 4-1 Eastern Lions U21 2-0

16:30 Box Hill (w) 1-1 FC Bulleen Lions (w) 0-0

21:00 OTMK Olmaliq 3-1 Neftchi Fargona 2-1

21:00 Navbahor Namangan 2-0 Lokomotiv Tashkent 0-0

17:25 Sydney University 1-2 Dulwich Hill SC 0-1

20:00 Kelantan 0-0 Kelantan United 0-0

19:25 Darul Takzim II 3-2 Selangor PKNS 0-1

18:30 Kuching FA 2-1 Perak 1-0

22:00 Yong Sports Academy 2-2 AS Fortuna Mfou 2-1

22:00 Union Douala 1-2 Canon Yaounde 0-2

22:00 OFTA of Kribi 1-1 Fovu Baham 1-0

21:30 Coton Sport 0-0 Yafoot FC 0-0

21:30 1 Colombe du Dja et Lobo 1-0 Panthere Sportive du Nde 1-0

21:30 Bamboutos de 1-0 Avion Academy 1-0

21:30 Racing de Bafoussam 0-1 APEJES Academy 0-1

21:30 Renaissance Ngoumou 2-1 UMS de Loum 2-1

20:00 PWD de Bamenda 0-2 New Star De Douala 0-0

20:00 Stade Renard de Melong 2-0 Tonnerre Yaounde 1-0

15:00 NK Orijent U19 1-0 HNK Sibenik U19 1-0